pondicherry PRTC, SETC, bus timings to chennai

Pondicherry, PRTC, SETC, volvo bus booking, bus timings, collected by kottakuppam.in team on 8th April 2017

PRTC BUS TIMINGS
Bus NoTimeRoute Type
155A5:30AMECR via kottakuppamA/C
105A6:00AMBY-PASSA/C
155B6:30AMECR via kottakuppamA/C
105B7:00AMBY-PASSA/C
155C7:30AMECR via kottakuppamA/C
155D8:30AMECR via kottakuppamA/C
155A1:30PMECR via kottakuppamA/C
105A2:00PMBY-PASSA/C
155B2:30PMECR via kottakuppamA/C
105B3:00PMBY-PASSA/C
155C3:30PMECR via kottakuppamA/C
155D4:30PMECR via kottakuppamA/C

You can also book a prtc ticket via online bus booking, volvo bus booking

PRTC PONDICHERRY to CHENNAI BUS 
511A4:00AMECR via kottakuppam
511B4:30AMECR via kottakuppam
511S4:40AMECR via kottakuppam
511C5:00AMECR via kottakuppam
511D5:25AMECR via kottakuppam
511S5:40AMECR via kottakuppam
501A5:41AMBY-PASS
511E5:55AMECR via kottakuppam
511F6:10AMECR via kottakuppam
501B6:31AMBY-PASS
511G6:40AMECR via kottakuppam
511H7:10AMECR via kottakuppam
PONDICHERRY to CHENNAI ECR SETC BUS TIMINGS- VIA KOTTAKUPPAM, AUROVILLE.
00:0505:2007:5009:2010:5012:2014:5016:2517:4019:1021:20
00:4505:3008:0009:3511:0012:3015:0016:3517:5019:2521:50
01:4505:4008:0509:4511:1012:4015:0516:4018:0019:3522:05
02:1506:2008:1509:5511:2013:2015:1516:5018:1520:0522:20
02:4506:3008:2510:0011:3013:3515:3017:0018:2520:2022:35
03:1506:5008:3510:0511:4013:4515:4017:0818:3020:3022:50
03:4007:0508:5010:1511:5014:1515:5517:1518:3520:4023:05
04:2007:3009:0010:3511:5514:2016:0517:2318:5020:5023:30
04:4507:4009:1010:4012:0014:3016:1517:3019:0021:0023:45

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s