கோட்டக்குப்பம் அஞ்சுமனில் குடியரசு தின விழா


இந்திய திருநாட்டின் 73 வது குடியரசு நாள் இன்று 26.1.23 காலை 7.30 மணிக்கு அஞ்சுமனில் கொடியேற்றி வைத்து கொண்டாடபட்டது . அவ்வமயம் இஸ்லாமிய ஜனநாயக பேரவையின் மாநிலத் துணைத்தலைவர் ஜி. ஜலாலுதீன் சிறப்பு அழைப்பாளராக கலந்து குடியரசு தின உரை நிகழ்தினார்கள். நிகழ்ச்சியில் அஞ்சுமன் உறுப்பினர்கள், ஆதரவாளர்கள், பொதுமக்கள், அரபி கல்லூரி மாணவர்கள் பெருமளவில் கலந்துகொண்டனர்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s