குரங்குகளை பிடிக்க கோரிக்கை


கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி எல்லைக்கு உட்பட்ட பகுதிகளில் பத்தாயிரத்திற்க்கும் அதிகமான குடியிருப்புகள் உள்ளன. இதில் சில பகுதிகளில் ஐம்பதற்க்கும் மேற்ப்பட்ட குரங்குகள், மக்கள் வசிக்கும் குடியிருப்புகளுக்குள் புகுந்து வீட்டில் உள்ள உணவு பொருட்கள், குடி தண்ணீர் ஆகியவையை சேதப்படுத்தி சென்றுவிடுகின்றன. இதனால் பொதுமக்கள் பெரும் இன்னல்களுக்கு உள்ளாகிறார்கள். அதனால் பொது மக்களுக்கு தொல்லை தரும் குரங்குகளை புடிக்கும் பொருட்டு இன்று 01/12/2022 திண்டிவனம் வன சரக ரேஞ்சர் திருமிகு அஸ்வினி அவர்களிடம் கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி 18வது வார்டு நகரமன்ற உறுப்பினர் ஃபர்கத் சுல்தானா அவர்கள் நேரில் சென்று மனு அளித்துள்ளார்.. இரண்டு வாரதிற்குள் குரங்குகளை புடிக்க ஆவணம் செய்வதாக வனத்துறை ரேஞ்சர் அவர்கள் உறுதி அளித்துள்ளார்.

Advertisement

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s