கோட்டக்குப்பம் சாலையில் சுற்றி திரியும் மாடுகளால் பல மனித உயிர்கள் காவு வாங்கப்படுகிறது!


கோட்டக்குப்பம் நகராட்சிக்குட்பட்ட சின்ன கோட்டகுப்பம் அடுத்துள்ள புதுச்சேரி – சென்னை பைபாஸ் சாலை பழைய 555 தனியார் துணிக்கடை அருகே கடந்த இரண்டு மாதங்களில் இடையஞ்சாவடி சேர்ந்த அதிமுக முன்னாள் ஒன்றிய செயலாளர் மகனும் மற்றும் கோட்டக்குப்பத்தில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் காவலாளியாக பணிபுரிந்த முஹம்மது சுலைமான்(40) ஆகிய இரண்டு உயிர்கள் அடுத்து அடுத்து எதிர்பாராத விதமாக மோட்டார் வாகனத்தில் செல்லும்போது மாடுகள் மீது மோதி பலியாகி உள்ளனர்.

அதேபோல் ஆரோவில் பகுதியில் உள்ள இடையஞ்சாவடி முரட்டாண்டி டோல்கேட் ,புதுச்சேரி அடுத்துள்ள சேதராப்பட்டு உள்ளிட்ட சாலைகளில் நூற்றுக்கும் மேற்பட்ட மாடுகள் திடீரென சாலையை கடக்கும்போது அவ்வழியே வரக்கூடிய வாகன ஓட்டிகள் நிலை தடுமாறி மாடுகள் மீது மோதி கை காலில் எலும்பு முறிவு போன்ற கொடுங்காயங்கள் ஏற்பட்டும் மேலும் உச்சகட்டமாக உயிரே போகும் நிலையும் உண்டாகிறது.

மேலும் தினந்தோறும் பகுதியில் மாடுகளால் போக்குவரத்து பாதிக்கப்படுவது தொடர்கதையாகி வருவதாக அப்பகுதி பொதுமக்கள் மற்றும் வாகன ஓட்டிகள் தொடர்ந்து குற்றம் சாட்டி வருகின்றனர்.எனவே சம்பந்தப்பட்ட புதுச்சேரி மற்றும் தமிழக மாநில அரசுகள் மற்றும் காவல்துறை உயர் அதிகாரிகள் இந்த அவல நிலையை போக்கி சாலையில் திரியும் மாடுகளின் உரிமையாளர்களை உடனடியாக அழைத்து தகுந்த நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் மற்றும் வாகன ஓட்டிகள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

Advertisement

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s