கோட்டக்குப்பம் பர்கத் நகரில் உலக தாய்ப்பால் வாரம் விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி


6.8.2022 சனிக்கிழமை விழுப்புரம் மாவட்டம் வானூர் வட்டம் ஒருங்கிணைந்த குழந்தைகள் வளர்ச்சி பணிகள் மற்றும் இந்தியன் ரெட் கிராஸ் சொசைட்டி கோட்டகுப்பம் துணை மாவட்ட கிளை மற்றும் கிவ்ஸ் ஆம்புலன்ஸ் சேவை இணைந்து கோட்டக்குப்பம் பர்கத் நகர் அங்கன்வாடி மைய வளாகத்தில் உலக தாய்ப்பால் வாரம் விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி இன்று மாலை 4 மணிக்கு நடைபெற்றது.

இதில் சுகாதாரத்துறை செவிலியர் விமலா மற்றும் அங்கன்வாடி மேற்பார்வையாளர் பூங்கோதை தாய்ப்பால் வழங்குவதின் அவசியம் குறித்து பொதுமக்களுக்கு விளக்கினர். இந்நிகழ்ச்சிக்கு சிறப்பு விருந்தினராக கோட்டக்குப்பம் மகளிர் காவல் நிலைய துணை ஆய்வாளர் சுகந்தி, கிராம நிர்வாக அலுவலர் அழகநாதன், கோட்டகுப்பம் நகராட்சி மன்ற உறுப்பினர் நாசர் அலி, முத்தவல்லி பிலால் கலந்து கொண்டனர். ஆரோக்கிய உணவு குறித்த காய்கறி மற்றும் தானியங்கள் கண்காட்சி பொதுமக்கள் பார்வைக்கு வைக்கப்பட்டது. பாலூட்டும் தாய்மார்களுக்கு பேரிச்சம் பழங்கள் வழங்கப்பட்டது. இந்நிகழ்ச்சிக்கு ரெட் கிராஸ் நிர்வாகிகள் அப்துல் ரஷீத், ஹலில் பயாஸ், உமா மகேஸ்வரி, ஷேக், யாசின் மற்றும் அங்கன்வாடி ஊழியர்கள் ஜெயா, தனம் சிறப்பான ஏற்பாடுகள் செய்திருந்தனர்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s