கோட்டகுப்பதில் வீட்டை உடைத்து நகை பணம் கொள்ளை


கோட்டக்குப்பம் அருகே வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 30 சவரன் நகை திருடிய நபர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். கோட்டக்குப்பம், அமிர்தா கார்டன் பகுதியைச் சேர்ந்தவர் லியாகத் அலி மனைவி நசீமா, 58; லியாகத்அலி, வெளி நாட்டில் பணிபுரிந்து வருகிறார். நசீமா நேற்று முன்தினம் இரவு 7:00 மணியளவில் வீட்டை பூட்டிக்கொண்டு சொந்த வேலை காரணமாக புதுச்சேரி சென்றார்.இரவு 9:00 மணியளவில் மீண்டும் வீட்டிற்கு வந்து பார்த்தபோது, வீட்டின் பின் பக்க கதவு உடைக்கப்பட்டு, பீரோவில் இருந்த, 30 சவரன் நகை மற்றும் 10000 ரூபாய் திருட்டு போயிருப்பது தெரியவந்தது.

இதுகுறித்த புகாரின் பேரில், கோட்டக்குப்பம் போலீசார் வழக்குப் பதிந்து வீடு புகுந்து திருடிய மர்ம நபர்களை தேடி வருகின்றனர். இப்பகுதியில், அடிக்கடி திருட்டு சம்பவங்கள் நடப்பதால் அப்பகுதி மக்கள் அச்சத்தில் உள்ளனர். இப்பகுதியில் போலீசார் தீவிர ரோந்து பணி மேற்கொள்ள வேண்டும் என பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

கோட்டகுப்பதில் வீட்டை உடைத்து
நகை பணம் கொள்ளை

Video credit : Ragav TV

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s