கோட்டக்குப்பதில் கிவ்ஸ் சங்கத்தின் மதரஸா ஆண்டு விழா


கோட்டக்குப்பம் இஸ்லாமிய பொதுநலச் சங்கம் Kottakuppam Islamic Welfare Society (KIWS) சார்பாக இந்தாண்டு மாணவ மாணவியர்களுக்கான கோடைக்கால நல்லொழுக்க பயிற்சி முகாம் மே மாதம் கோட்டக்குப்பம் பெரியதெரு மஸ்ஜிது-த் தக்வா வல் மத்ரஸஹ் மற்றும் பரகத் நகர் முதல் கிராஸ் மஸ்ஜிதுல் பரகத் வல் மத்ரஸஹ் ஆகிய இரண்டு இடங்களில் நடைபெற்றது. இதன் நிறைவு பரிசளிப்பு நிகழ்ச்சி & 6ஆம் ஆண்டு நிறைவு விழா கோட்டக்குப்பம் தைக்கால் திடலில் 29.5.2022 ஞாயிறு நேற்று சிறப்பாக நடைப்பெற்றது. இவ்விழாவில் மாணவ மாணவியர்களின் சிறப்பு சொற்பொழிவு நிகழ்சிகள், மரம் வளர்ப்பு விழிப்புணர்வு குறும் படங்கள் போன்றவை இடம்பெற்றன.

இறுதியில் கோட்டக்குப்பம் நகர் மன்ற உறுப்பினர்கள் மற்றும் சமூகசெயல்பட்டார்கள் பரிசுகள் மற்றும் சான்றிதழ் வழங்கினார்கள். இவ்விழாவிற்கு பெற்றோர்கள், பொது மக்கள் என பலர் கலந்து கொண்டு சிறப்பித்தனர். கிவ்ஸ் சங்கத்தின் நிர்வாகிகள் மற்றும் உறுபினர்கள் முன்னிலை வகித்து விழா ஏற்பாடுகள் செய்திருந்தனர்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s