புதிய நியாய விலைக் கடையை உருவாக்க வருவாய் மற்றும் கூட்டுறவு துறை அதிகாரிகள் ஆய்வு..


கோட்டக்குப்பம் ஒன்றாம் எண் நியாயவிலைக் கடையை இரண்டாக பிரித்து புதிய நியாய விலைக் கடையை உருவாக்க இன்று (21-05-2022) வருவாய் மற்றும் கூட்டுறவு துறை அதிகாரிகள் ஆய்வு..

கோட்டகுப்பம் 16,17,18,19 ஆகிய வார்டு மக்களின் நீண்ட கால கோரிக்கையான ஒன்றாம் எண் நியாயவிலைக் கடையை இரண்டாக பிரிக்க கோரி மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சி சார்பாக சென்ற 20-05-2022 அன்று ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற இருந்தது..

இதனிடையில் 19-05-2022 அன்று தாசில்தார் தலைமையில் நடந்த சுமூக பேச்சி வார்த்தையில் ஜூன் மாதம் இறுதிக்குள் ஒன்றாம் எண் நியாய விலை கடையை இரண்டாக பிரித்து கொடுக்க உறுதி அளித்தார். அதன் அடிப்படையில் இன்று 21-05-2022 காலை வானூர் வட்ட வழங்கல் அலுவலர் திரு ராதா கிருஷ்ணன் மற்றும் கூட்டுறவு சார் பதிவாளர் செல்வகுமார் மற்றும் சேல்ஸ் மேன் அஜித் குமார் ஆகியோர் கடையை பிரிக்க சாத்திய கூர்ரான இடங்களை பார்வையிட்டனர்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s