கோட்டக்குப்பம் லைலத்துல் கத்ர் இரவு சந்தை


ஜாமி ஆ மஸ்ஜித் நிர்வாகம் மற்றும் கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி தலைவர் ஒப்புதலோடு கடந்த இரண்டு வருடம் கொரோனாவால் தடைபட்டலைலத்துல் கத்ர் இரவில் கோட்டக்குப்பம் பாரம்பரியமான முறையில் பெரிய பள்ளிவாசல் அருகே விளக்குகளால் அலங்கரிக்கபட்டு மக்கள் பயன்படும் வகையில் கடைகள் அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி 18வது வார்டு வார்டில் வரும் இந்த பகுதியை கவுன்சிலர் சுல்தானா மற்றும் முஹம்மத் அனஸ் அவர்கள் லைட் வசதி செய்துகொடுத்து, மக்கள் இடற்பாடில்லாமல் வந்துபோக வழி அமைத்து கடைகள் அமைத்துள்ளார். மேலும் பொதுமக்கள் அதிகம் கூடும் இடங்களில் காவல் துறையினர் பாதுகாப்பில் உள்ளனர். பெண்கள் பாதுகாப்பாய் கடைகளுக்கு வந்து செல்ல அணைத்து ஏற்பாடுகளும் அனஸ் மற்றும் அவர்களின் நண்பர்கள் சிறப்பாக செய்துள்ளனர்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s