கோட்டக்குப்பம் அடுத்த கொழுவாரியில் பெரியார் நினைவு சமத்துவபுரம்


Tamil News

கோட்டக்குப்பம் அடுத்த கொழுவாரியில் பெரியார் நினைவு சமத்துவபுரத்தை முதல்வர் ஸ்டாலின் திறந்து வைத்தார்.விழுப்புரம் மாவட்டம், கோட்டக்குப்பம் அருகே கொழுவாரி கிராமம் உள்ளது. இங்கு 2010ல் தி.மு.க., ஆட்சியில் அப்போதைய முதல்வர் கருணாநிதி பெரியார் நினைவு சமத்துவபுரம் திட்டத்திற்கு அடிக்கல் நாட்டப்பட்டு, பணிகள் தொடங்கப்பட்டன. 2011ல் அ.தி.மு.க., ஆட்சிக்கு வந்ததும், சமத்துவபுரம் திட்டம் கிடப்பில் போடப்பட்டது.பத்து ஆண்டுகளுக்குப் பின், தற்போது தி.மு.க., ஆட்சிக்கு வந்ததும் மீண்டும் சமத்துவபுரம் கட்டுமானப் பணி நடந்து முடிந்தது. 8 ஏக்கர் பரப்பளவில், 6 ஏக்கரில் 100 கான்கிரீட் வீடுகள் கட்டப்பட்டுள்ளது.

ஒரு வீடு 241 சதுர அடியில், 2.88 லட்சம் ரூபாய் செலவில் கட்டப்பட்டுள்ளது. சிறுவர்களுக்கு விளையாட்டு பூங்கா, தார் சாலைகள், நுாலகம், குடிநீர் உட்பட பல்வேறு வசதிகளுடன் மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளது.இதற்கான திறப்பு விழா நேற்று காலை நடந்தது. தமிழக முதல்வர் ஸ்டாலின், பெண் பயனாளி ஒருவரை அழைத்து அவரிடம் ரிப்பன் வெட்டச் சொல்லி, திறந்து வைத்தார்.தொடர்ந்து சமத்துவபுரத்தில் நிறுவப்பட்டுள்ள பெரியார் சிலையை திறந்து வைத்து மலர் துாவி மரியாதை செலுத்தினார்.பின் பயனாளி சுப்புராயன் மனைவி சரளா என்பவரது வீட்டை பார்வையிட்டார். தொடர்ந்து அங்குள்ள ரேஷன் கடை, அங்கன்வாடி மைய கட்டடம், சிறுவர் பூங்காவை பார்வையிட்டார்.கைப்பந்து விளையாட்டு திடலுக்குச் சென்று விளையாட்டு வீரர்களுடன் கலைந்துரையாடினார். விழா முடிவில் பயனாளிகளுடன் நினைவு புகைப்படத்தை முதல்வர் ஸ்டாலின் எடுத்து கொண்டார்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s