வார்டு கவுன்சிலரின் முயற்சியில் புதிய தோற்றத்தில் பளபளக்கும் அரசு பள்ளி


கோட்டக்குப்பம் அரசு முஸ்லிம் ஊராட்சி ஒன்றிய துவக்கப் பள்ளி நூறு ஆண்டுகளுக்கும் மேலான பள்ளி . ஆண்டுதோறும் மாணவர் சேர்க்கை குறைந்து கொண்டே வந்து தற்போது வெறும் 23 மாணவர்கள் தான் படிக்கிறார்கள் . இதே நிலை நீடித்து நூறு வருடப் பள்ளியை இழந்துவிடக் கூடாது என்னும் அக்கறையில் அரசு பள்ளியை அடுத்த தலைமுறைக்கும் கொண்டு செல்ல – நீண்ட காலமாக துவக்கப் பள்ளியாகவே இருக்கும் இப் பள்ளியை தரம் உயர்த்த – மாணவர் சேர்க்கையை அதிகரிக்க தன் முயற்சியைத் தொடங்கிவிட்டார் கோட்டகுப்பம் நகராட்சி உறுப்பினர் ஃபர்கத் சுல்தானா .

இதில் அவருக்கு உதவிய பல நல்ல உள்ளங்களின் துணையோடு முதல் கட்டமாக பள்ளியின் வெளிப்புற தோற்றம் முழுமையாக வண்ணமயமாக்கப்பட்டு முடிக்கப்பட்டு இருக்கிறது . இன்னும் பள்ளியின் வகுப்புகளின் உட்புறச் சுவர்கள் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக வண்ணமயமாக்க திட்டமிடப்பட்டு இருக்கிறது..

இந்த பெரும் பணிக்கு நமக்கு உதவி புரிந்த ஓவியர்கள் குரூஸ், வாசு மற்றும் மூர்த்தி ஆகியோர்களுக்கு பள்ளியின் தலைமை ஆசியரியர்,உதவி ஆசிரியர் மற்றும் கவுன்சிலர் ஃபர்கத் சுல்தானா ஆகியோர் புத்தகம் கொடுத்து நன்றியை தெரித்துக்கொண்டனர்..

நமது பள்ளியின் வளர்ச்சிக்கு அனைத்து வகையிலும் உதவி செய்துக்கொண்டு இருக்கும் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றி..

கோட்டகுப்பம் நகராட்சி மன்ற உறுப்பினர் ஃபர்கத் சுல்தானாவின் சிறந்த முயற்சிக்கு வாழ்த்துக்கள் .💐💐💐💐

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s