விபத்தில்லா தமிழகம்..


விபத்தில்லா தமிழகம் திட்டத்தின் படி கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி உட்பட்ட பகுதி கிழக்கு கடற்கரை சாலை சின்ன முதலியார் சாவடி மற்றும் ரவுண்டானா பகுதியில் விபத்துகள் தடுப்பது குறித்து விழுப்புரம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் திரு. Dr. N.ஸ்ரீநாதா IPS அவர்கள், கோட்டக்குப்பம் நகர மன்ற தலைவர் திரு.S.S.ஜெயமூர்த்தி அவர்கள் மற்றும் கோட்டக்குப்பம் காவல் ஆய்வாளர் திரு.ராபின்சன் ஆகியோர் ஆய்வு மேற்கொண்டனர்

ஆய்வின் பிறகு கோட்டக்குப்பம் காவல் நிலையத்திற்கு உட்பட்ட பகுதிகளில் விபத்துகள் நடக்காமல் தடுப்பது குறித்து ஆலோசிக்கப்பட்டது

முன்னதாக கோட்டகுப்பம் வருகைதந்த காவல் கண்காணிப்பாளர் Dr.N.ஸ்ரீநாதா IPS அவர்கள் அவர்களை கோட்டக்குப்பம் நகர் மன்ற தலைவர்
திரு.S.S. ஜெயமூர்த்தி அவர்கள் தலைமையில் கவுன்சிலர்கள் மலர்க்கொத்து கொடுத்து வரவேற்றனர்.

News : Sadiq Rashith

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s