விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் மின்னணு வண்ண வாக்காளர் அடையாள அட்டை பெற்றுக்கொள்ள ஏற்பாடு


விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் உள்ள வாக்காளர்கள் வண்ண வாக்காளர் அடையாள அட்டை பெறுவதற்கு மின்னணு வாக்காளர் அடையாள அட்டை இல்லாத வாக்காளர்கள், மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்தில் கணினி நிரலாளர் அறையில் வைக்கப்பட்ட கிசாக்ஸ் என்ற எந்திரம் மூலம் மின்னணு வண்ண வாக்காளர் அட்டையை பெற்றுக்கொள்ள ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது.

அதன்படி மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்தில் உள்ள தேர்தல் கணினி நிரலாளர் அறையில் கிசாக்ஸ் எந்திரம் மூலம் மின்னணு வண்ண வாக்காளர் அடையாள அட்டையை வாக்காளர்களுக்கு வழங்கும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது.

நிகழ்ச்சியில் மாவட்ட கலெக்டர் மோகன் கலந்துகொண்டு வாக்காளர்களுக்கு வண்ண வாக்காளர் அடையாள அட்டையை வழங்கி தொடங்கி வைத்தார். அப்போது அவர் கூறுகையில், வாக்காளர் அடையாள அட்டை இல்லாத வாக்காளர்கள் தேர்தல் இணையதள முகவரியான http://www.nvsp.in என்ற இணையதளத்தில் விண்ணப்பித்து தங்களது பதிவு செய்யப்பட்ட தொலைபேசி எண்ணுக்கு வரப்பெற்ற குறுஞ்செய்தியுடன் மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்தில் தேர்தல் கணினி பிரிவில் காண்பித்து வாக்காளர் அடையாள அட்டையை பெற்றுக்கொள்ளலாம். இந்த அரிய வாய்ப்பை வாக்காளர்கள் பயன்படுத்தி பயன்பெறுமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறது என்றார்.

இந்நிகழ்ச்சியில் மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் ராஜசேகரன், கலெக்டரின் நேர்முக உதவியாளர் (பொது) மோகன், தேர்தல் தனி தாசில்தார் சீனிவாசன் மற்றும் பலர் கலந்துகொண்டனர்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s