கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி வேட்பாளர் அறிமுகம் :-


கொரோனா கொடூரமாக மக்களை காவு வாங்கும் நேரத்தில், சொந்தம் பந்தம் குடும்பமே இறந்தவர் பக்கத்தில் வர அஞ்சிய நேரத்தில், இந்த SDPI கட்சி சகோதரர்கள் தான் இறந்தவர்களை நல்லமுறையில் நல்லடக்கம் செய்தார்கள். மருத்துவ தேவைக்கு ஆம்புலன்ஸ் மூலம் இரவு பகலாக எந்நேரமும் கூப்பிட குரலுக்கு ஓடி வந்தவர்கள். சந்தோசத்தில் நம்முடன் பலர் இருப்பார்கள்.. கஷ்டத்தில் கூட இருந்த இவர்களின் சேவையை மறந்துவிடாதீர்கள்.

வேட்பாளர்கள் ஓட்டு கேட்கும்போது இனிமேல் செய்யக்கூடிய பணியை சொல்லி ஓட்டு கேட்பார்கள்.

ஆனால் இவர்களோ இதற்கு முன் செய்த பணியை சொல்லி ஓட்டு கேட்கிறார்கள்..

உங்கள் குடும்பம் சொந்தம் பந்தம் நண்பர்கள் யாராவது ஒருவராவது இவர்களின் சேவையை பெற்றிருப்பீர்கள். இவர்களின் சேவையை நேரில் பார்த்திருப்பீர்கள்.

எப்போதும் மக்களோடு மக்களாய் அதிகாரத்தில் இருந்தாலும் சரி அதிகாரத்தில் இல்லாவிட்டாலும் சரி மக்களுக்காக உழைக்க தயாராக இருக்கும் இவர்களுக்கு ஓட்டு போட்டு ஜெயிக்க வைத்தால் மக்களுக்காக உழைப்பார்கள்..

கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி 16 மற்றும் 17வது வார்டு நகர்மன்ற உறுப்பினர் பதவிக்கு போட்டியிடும் எஸ்.டி.பி.ஐ கட்சி வேட்பாளர்களுக்கு உங்கள் வாக்கை 💎வைரம்💎 சின்னத்திற்கு வாக்களியுங்கள் …

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s