கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி தேர்தலில் சுயேட்சைகளின் ‘ஆதிக்கம்’ ?


உள்ளூர் அரசியல் பிரமுகராக கவுன்சிலர் இருப்பதால், எப்போதுமே உள்ளாட்சித்தேர்தலில் பரபரப்புக்கு பஞ்சம் இருக்காது. வாக்காளர் ஓட்டுகள் கைகொடுத்தால், சுயேட்சையாக போட்டியிடுபவரும், உள்ளாட்சி தேர்தலில் அதிகளவில் வெல்ல வாய்ப்புண்டு. கோட்டக்குப்பம் புதிய நகராட்சிக்கு 27 வார்டுகளுக்கு தேர்தல் களத்தில் நிற்கும் 145 வேட்பாளர்களில் பாதிபேர் அதாவது 72 பேர் சுயேட்சைகள்..

கடந்த 2011ல் நடந்த கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சி தேர்தலில், 18 வார்டுகளில், அதிக இடங்களில் வெற்றிபெற்று தலைவராக சுயேட்சையே தேர்தெடுக்கப்பட்டார்.

கடந்த தேர்தலில் தனித்தனியே போட்டியிட்ட கட்சிகள், நடப்பு தேர்தலில் கூட்டணியில் இணைந்துள்ளன.அதேசமயம், வார்டு கிடைக்காத அதிருப்தியில் உள்ள கட்சியினர், சுயேட்சையாக அதிகளவில் போட்டியிடுகிறார்கள்..

ஜெயிக்க போவது யாரு …

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s