ஜிப்மர் வெளிப்புற சிகிச்சை பிரிவு நாளை முதல் முன்பதிவின்றி இயங்கும்


புதுச்சேரி ஜிப்மர் மருத்துவமனை வெளிப்புற நோயாளிகள் சிகிச்சை பிரிவு நாளை முதல் முன்பதிவின்றி இயங்கும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. புதுச்சேரியில் கொரோனா தொற்று பரவல் அதிகரிப்பு காரணமாக கடந்த ஜன., 18ம் தேதி முதல் ஜிப்மர் மருத்துவமனையின் வெளிப்புற சிகிச்சை பிரிவில் நோயாளிகள் அனுமதிக்கப்பட வில்லை. மொபைல்போன் மூலம் முன்பதிவு செய்து, டாக்டர் அனுமதி கொடுத்த பின்பே நோயாளிகள் மருத்துவமனைக்கு வர வேண்டும் என அறிவிக்கப்பட்டது.

தற்போது புதுச்சேரி, தமிழகத்தில் தொற்று பரவல் வெகுவாக குறையத் துவங்கி உள்ளதால் ஜிப்மரில் வெளிப்புற நோயாளி சிகிச்சை பிரிவு முன்பதிவு இன்றி இயங்கும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஜிப்பர் இயக்குநர் அலுவலகம் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பு: கொரோனா பாதிப்பு எண்ணிக்கை குறைந்து வருவதால், ஜிப்மர் வெளிப்புற நோயாளிகள் சிகிச்சை பிரிவுகளுக்கு அமல்படுத்தப்பட்ட விதிமுறைகள் நாளை 7ம் தேதி முதல் தளர்த்தப்படுகின்றன. நோயாளிகள் முன்பதிவு இன்றி நேரடியாக வெளிப்புற சிகிச்சை பிரிவுக்கு வரலாம். முன்பதிவு மற்றும் தொலைபேசி மருத்துவ ஆலோசனை சேவைகள் நாளை 7ம் தேதி முதல் நிறுத்தப்படும்.நோயாளிகள் மற்றும் அவர்களது உதவியாளர்கள் கொரோனா முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக முக கவசம் அணிவதுடன், சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்க வேண்டும்.இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s