கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி ஓட்டு எண்ணும் மையத்தில் மாவட்ட ஆட்சியர் ஆய்வு


கோட்டகுப்பம் நகராட்சி வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் மாவட்ட ஆட்சியர் திரு. மோகன் ஆய்வு செய்தார். விழுப்புரம் மாவட்டம் கோட்டகுப்பம் நகராட்சியில் நகர்ப்புற உள்ளாட்சி தேர்தல் நடக்க உள்ள நிலையில், தேர்தல் பணிகள் முழுவீச்சில் நடைபெற்று வருகிறது.கோட்டகுப்பம் நகராட்சி அலுவலகம் அருகே உள்ள அரசு மேல்நிலைப்பள்ளியில் ஓட்டு எண்ணும் மையங்கள் அமைக்கப்படுகிறது. இந்த இடங்களை மாவட்ட ஆட்சியர் திரு. மோகன் ஆய்வு செய்தார்.ஆய்வில் ஓட்டு எண்ணும் மையங்களில் நடந்து கொள்ளும் வழிமுறை குறித்தும் அறைகள் பிரிப்பது தடுப்பு கட்டை அமைப்பது கண்காணிப்பு கேமரா பொருத்துவது மற்றும் கொரோனா நெறிமுறைகள் தொடர்பாகவும் அதிகாரிகளுக்கு ஆலோசனை வழங்கினார். தாசில்தார்கள் சரவணன், உமாமகேசுவரன், கோட்டகுப்பம் நகராட்சி கமிஷனர் பானுமதி ஆகியோர் உடன் இருந்தனர்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s