முதல் முறையாக நகராட்சி சேர்மன் பதவி; கைப்பற்ற தி.மு.க., – சுயேச்சை, தீவிரம்


கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சி, நகராட்சியாக தரம் உயர்த்தப்பட்டு முதல் முறை தேர்தலை சந்திக்கிறது.புதுச்சேரி மாநிலத்தை ஒட்டியுள்ள விழுப்புரம் மாவட்டம், கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சி 18 வார்டுகளை கொண்டுள்ளது. இந்த பகுதியில் மீனவ கிராமங்கள் உள்ளதால் மீன் பிடி தொழில் அதிகளவு நடைபெரும்.கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சிக்கு ஆண்டுக்கு 6 கோடி வரை வருமானம் வரக்கூடிய பகுதியாக உள்ளது.

தி.மு.க., – அ.தி.மு.க., தலா 2 முறையும், ஒரு முறை சுயேச்சையும் தலைவர் பதவியை பிடித்துள்ளனர்.இன்னிலையில் கடந்த ஆண்டு கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சி நகராட்சியாக தரம் உயர்த்தப்பட்டது. நகராட்சியில் பெரியமுதலியார் சாவடி, சின்ன முதலியார்சாவடி, தந்திராயன்குப்பம், கோட்டக்குப்பம், சின்ன கோட்டக்குப்பம், கோட்டைமேடு, நடுக்குப்பம், சோதனைக்குப்பம் ஆகிய பகுதிகளை உள்ளடக்கி 27 வார்டுகளாக பிரிக்கப்பட்டுள்ளது.இங்கு, ஆண் வாக்காளர் 11,581, பெண் வாக்காளர் 12,090, மூன்றாம் பாலினத்தவர் 2 என மொத்தம் 23,673 வாக்காளர்கள் உள்ளனர். 27 வார்டுகளில் பொது வார்டு 12, பெண்கள் பொது வார்டு 12, தனி பெண்கள் வார்டு 2, ஒரு தனி பொது வார்டு, சேர்மன் பொது என்ற நிலையில் கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி தேர்தலை சந்திக்கிறது. வரும் தேர்தலில் தி.மு.க., – சுயேச்சை.,னரிடையே கடும் போட்டி நிலைவி வருகிறது. மேலும் நகராட்சியின் முதல் சேர்மன் பதவியை எப்படியாவது பிடித்து விட வேண்டும் என வேட்புமனு தாக்கல் செய்வதற்கு முன்பாகவே வாக்காளர்களை சந்திக்கத் துவங்கி விட்டனர்.

News : Dinamalar

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s