தெரு விளக்கு உண்டு ! ஆனால் எரியாது ! !


கோட்டக்குப்பதில் பிரதான சாலைகள் உட்பட பல இடங்களில் வீட்டு விளக்குகளால் மட்டுமே தெருக்கள் வெளிச்சம் பெறும் நிலை இருந்து வருகிறது. ஒவ்வொரு நாளும் மாலை 6 மணி முதல் வீடுகளில் எரியும் மின் விளக்கின் வெளிச்சத்தை பெற்று இத்தெருக்கள் பிரகாசம் அடைகிறது. இரவு 9 மணிக்கு பிறகு அனைவரும் உறங்க செல்லும்போது, வீட்டு விளக்கை அணைக்கும் நேரத்தில் தெருக்களில் இருள் சூழ்ந்து விடுகிறது.

கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி அனைத்து தெருக்களிலும் மின் விளக்குகள் இருக்கிறது. ஆனால் முறையாக பராமரிக்கப்படுவதில்லை. இதனால் தெருவிளக்குகள் இருந்தும், வெளிச்சம் பெறாத தெருக்களாக கோட்டக்குப்பம் தெருக்கள் இருந்து வருகின்றன.

கோட்டக்குப்பம் பெரிய பள்ளிவாசல் தெரு, பழைய பட்டின பாதை, பஜார் தெருவில் பராமரிப்பு இல்லாத காரணத்தால் விளக்குகள் எரிவதில்லை. இதனால் இரவு நேரத்தில் வாகன போக்குவரத்து நிறைந்த இந்த இடம் இருள் சூழ்ந்து கிடக்கிறது.

கோட்டக்குப்பம் நகராட்சியில் உள்ள பகுதிகளில் உயர்மட்ட மின் கோபுர விளக்குகள், சாலையின் மையப்பகுதியில் உள்ள மின் கம்பங்கள், சாலையோர தெரு விளக்கு கம்பங்கள் என பல்வேறு வகையான தெருவிளக்குகள் பயன்பாட்டில் இருக்கிறது. இவற்றை பராமரிப்பதில் மின்சார பல்புகளை மாற்றுவதில், மின் சாதனப் பெட்டிகளை சீரமைப்பதில்நகராட்சி நிர்வாகம் தொடர்ந்து அலட்சியம் காட்டி வருகிறது.

ஒரு பானைக்கு ஒரு சோறு பதம் போல இங்கே சில தெருக்களின் படங்கள் மட்டுமே பதியப்பட்டுள்ளது.

நகராட்சி அதிகாரிகள் உரிய ஆய்வு செய்து அணைத்து தெருக்களில் மின் விளக்கு எரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

நகராட்சி கவுன்சிலர் ஆக ஆசைப்படும் வேட்பாளர்களே..உங்கள் வார்டுகளில் இருக்கும் குறைந்த பட்ச இது போல் பிரச்சனைகளை அதிகாரிகளிடம் எடுத்து சென்று தீர்வு காணுங்கள்..மக்கள் உங்கள் சேவையை பார்த்து தேர்தலில் வாக்களிப்பார்கள்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s