கோட்டக்குப்பம் நகராட்சியின் வார்டு குளறுபடிகளை களைய கோரி அணைத்து கட்சி சார்பில் விழுப்புரம் ஆட்சியரிடம் மனு.


கோட்டக்குப்பம் நகராட்சியின் வார்டு மறுவரையரையில் ஏற்பட்டுள்ள குளறுபடிகளை களைய கோரி நேற்று(05/01/2022), விழுப்புரம் மாவட்ட ஆட்சியரை நேரில் சந்தித்து மனு கொடுத்தனர். இது சம்மதமாக வார்டு மறுவரையரையில் ஏற்பட்டுள்ள ஆட்சேபனைகளுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுத்து அவைகளுக்கு உரிய முறையில் மாற்றம் செய்வதாக மாவட்ட ஆட்சியர் உறுதியளித்தார்.

இதில் மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் மாவட்ட செயலாளர் N. சுப்ரமணியன், மாவட்ட செயற்குழு உறுப்பினர் S. முத்துக்குமரன், நகர செயலாளர் J. முகமது அனஸ் மற்றும் அண்ணா திராவிட முஸ்லீம் முன்னேற்ற கழகத்தின் நிறுவன தலைவர் முகமது யூனுஸ் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர். மேலும், இந்நிகழ்வில் கோட்டகுப்பம் நகராட்சி ஆணையர் திருமதி.பானுமதி மற்றும் முன்னாள் பேரூராட்சி செயல் அலுவலர் திரு. ராமலிங்கம் உடன் இருந்தது, குறிப்பிடத்தக்கது.

முன்னதாக, 04/01/2022 அன்று கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி ஆணையரிடம் அனைத்து கட்சி சார்பாக இதே கோரிக்கையை வலியுறுத்தி மனு அளிக்கப்பட்டது.

நிகழ்வில் இந்திய தேசிய காங்கிரஸ், மார்க்சிஸ்ட்‌ கம்யூனிஸ்ட்‌ கட்சி, இந்திய யூனியன்‌ முஸ்லீம்‌ லீக்‌, இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி, மனிதநேய மக்கள்‌ கட்சி, விடுதலை சிறுத்தைகள்‌ கட்சி, தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம்‌, மறுமலர்ச்சி திராவிட முன்னேற்றக்‌ கழகம்‌, அண்ணா திராவிட முஸ்லீம்‌ முன்னேற்ற கழகம்‌ மற்றும்‌ சமூக அமைப்பின்‌ நிர்வாகிகள்‌ உடனிருந்தனர்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s