கோட்டக்குப்பம் ஜாமி ஆ மஸ்ஜித் நிர்வாக சபைக்கு U. முகமது பாரூக் புதிய தலைவராக தேர்தெடுக்கப்பட்டார்.


கோட்டக்குப்பம் ஜாமிஆ மஸ்ஜித் நிர்வாக சபைக்கு 7 நிர்வாகிகளை உள்ளிட்ட 24 பேர் கொண்ட உறுப்பினர்கள் தேர்ந்தெடுத்தனர்.இவர்கள் பதவிக்காலம் 3 ஆண்டுகள்.

ஜனாப் U. முகமது பாரூக் (தலைவர்)

ஜனாப் K.R. அப்துல் ரவூப் (துணை தலைவர்)

ஜனாப் மௌலவி N. ஷேக் முஸ்தபா ரப்பானி (துணை தலைவர்)

ஜனாப் N. பஷீர் (செயலாளர்)

ஜனாப் A.K. பஷீர் அஹமத் (துணை செயலாளர்)

ஜனாப் A. முஹம்மது யூனுஸ் (துணை செயலாளர்)

ஜனாப் A.H. முஹம்மது பாருக் (பொருளாளர்)

கோட்டக்குப்பம் ஜாமிஆ மஸ்ஜித் நிர்வாகத்திற்கு
புதிய நிர்வாகிகள் தேர்வு.

கோட்டக்குப்பம் 150 வருட பாரம்பரிய ஜாமி ஆ மஸ்ஜித் நிர்வாக சபைக்கு முதல் முறையாக ஒரு சமூக சேவையில் முன்னிலையில் இருந்து செயலாற்றும் இளைஞர் u முஹமது பாரூக் தலைவராக தேர்தெடுக்கப்பட்டுள்ளார். இவர் கடந்த இரண்டு வருடமாக இதே நிர்வாக சபையில் செயலாளராக பணியாற்றியுள்ளார். மேலும் இவர் கோட்டக்குப்பம் மஸ்ஜிதே புஸ்தானியாவில் தலைவராக பொறுப்பு வகிக்கும்போது அந்த பள்ளிவாசலுக்கு புதிய வருமானம் வர பல வழிகளை உருவாக்கி கோட்டகுப்பத்துக்கு ஒரு முன்மாதிரி பள்ளியாக உருவாக்கினார்..

இவர் தலைமையில் கோட்டக்குப்பம் ஜாமி ஆ மஸ்ஜித் நிர்வாகம் சிறப்பாக செயல்பட வாழ்த்துகிறோம்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s