கோட்டகுப்பதில் அரசியல் கட்சி சார்பில் வார்டு மறுவரையறையை மறுபரிசீலனை செய்ய வலியுறுத்தி கண்டன தீர்மானம்


புதியதாக உருவாக்கப்பட்டுள்ள கோட்டக்குப்பம் நகராட்சியில் வார்டு மறுவரையறையை மறுபரிசீலனை செய்ய வலியுறுத்தி அரசியல் கட்சியினர் கண்டனம் தீர்மானம் இயற்றினார்.

விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் அதிக மக்கள் தொகை அடிப்படையில் பேரூராட்சியாக திகழ்ந்த கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சியை நகராட்சியாக தரம் உயர்த்த வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் நீண்டநாட்களாக கோரிக்கை விடுத்து வந்தனர். இதன் பயனாக தற்போது கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சியை நகராட்சியாக தரம் உயர்த்தி அரசு உத்தரவிட்டது. இதையடுத்து புதியதாக உருவாக்கப்பட்ட கோட்டக்குப்பம் நகராட்சியில் சமீபத்தில் வார்டு மறுவரையறை செய்யப்பட்டு, வார்டுகளின் எண்ணிக்கை 18 ல் இருந்து 27 ஆக உயர்த்தப்பட்டுள்ளது.

ஆனால் வார்டு மறுவரையறை செய்யப்பட்டதில் பல்வேறு குளறுபடிகள் காணப்படுவதாக புகார் தெரிவிக்கப்பட்டு வருகிறது. வாக்காளர்களை கணக்கில் எடுக்காமல் வீடுகளை கணக்கில் எடுத்து வார்டு மறுவரையறை செய்துள்ளனர்.

இந்நிலையில் கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி வார்டு மறுவரையறை செய்யப்பட்டதை மறுபரிசீலனை செய்ய வலியுறுத்தி கோட்டகுப்பதில் இன்று முக்கிய அரசியல் கட்சியினர் வார்டு மறுவரையறை செய்யப்பட்டதை அதிகாரிகள் ஆய்வு செய்து மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டும் தீர்மானம் நிறைவேற்றினர்.

கூட்டத்தில் காங்கிரஸ், மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சி, விடுதலை சிறுத்தைகள், முஸ்லீம் லீக், மனித நேய மக்கள் கட்சி, தே மு தி க, மதிமுக, அதிமுக கட்சியினர் கலந்து கொண்டனர்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s