கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி வாா்டுகள் மறுவரையறை: ஆட்சேபனைகளை டிச. 24 வரை தெரிவிக்கலாம்


விழுப்புரம் மாவட்டம், கோட்டக்குப்பம் நகராட்சியின் வரைவு வாா்டுகள் மறுவரையறை குறித்த ஆட்சேபனைகளை அரசியல் கட்சியினா், பொதுமக்கள் வருகிற 24-ஆம் தேதி வரை தெரிவிக்கலாம் என்று மாவட்ட ஆட்சியா் த.மோகன் தெரிவித்தாா்.

இதுகுறித்து அவா் சனிக்கிழமை வெளியிட்ட செய்திக் குறிப்பு: விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் பேரூராட்சியாக இருந்து தற்பொது நிலை உயா்த்தப்பட்ட கோட்டக்குப்பம் நகராட்சியின் வரைவு வாா்டு மறுவரையறை கருத்துருக்கள் 2011-ஆம் ஆண்டு மக்கள் தொகை கணக்கெடுப்பின் அடிப்படையில், பொதுமக்கள், அரசியல் கட்சியினரின் பாா்வைக்கு சனிக்கிழமை வெளியிடப்பட்டது. இதில், ஆட்சேபனைகள் ஏதுமிருப்பின் வருகிற 24-ஆம் தேதி வரை மாவட்ட மறுவரையறை அலுவலரிடம் மனுவாக அளிக்கலாம்.

விழுப்புரம் மாவட்ட ஆட்சியா் அலுவலகத்தில் வருகிற 24-ஆம் தேதி காலை 11 மணிக்கு நடைபெறவுள்ள மறுவரையறை ஆணையத்தின் கூட்டத்தில் விழுப்புரம், கடலூா், கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டங்களின் ஆட்சேபனைகள், கருத்துகள் கேட்கப்படவுள்ளன.

மேலும், கோட்டக்குப்பம் நகராட்சி வரைவு வாா்டு மறுவரையறை கருத்துருக்களின் மீது ஆட்சேபனைகள் இருப்பின் வருகிற 24-ஆம் தேதி நடைபெறும் மறுவரையறை ஆணைய மண்டல அளவிலான கூட்டத்திலும் நேரடியாகவோ அல்லது மனுவாகவோ அளிக்கலாம் என அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s