சாலை பணியை சரி செய்த ஒப்பந்ததாரருக்கு நன்றி


கோட்டக்குப்பம் பள்ளிவாசல் தெருவில் சாக்கடை திட்டத்துக்காக தோண்டப்பட்ட பள்ளங்களை சுற்றியுள்ள பகுதிகள் சீர் செய்யாமலே மணல் குவிந்திருப்பதால், தொழுகைக்கு வருபவர்களும், திருமண மண்டபத்துக்கு வரும் மக்களும் பெரிதும் சிரமப்பட்டனர்.

இது குறித்து செய்தியை படத்துடன் கோட்டக்குப்பம்_செய்திகள் இணையதளத்தில் செய்தியாக பகிர்ந்திருந்தோம்.

உடனே சம்மந்தப்பட்ட ஒப்பந்ததாரர் திரு.M.சுகுமார் உடனடியாக களத்தில் இறங்கி இடத்தை சுத்தம் பண்ணி கொடுத்துள்ளார்.

மக்களுக்கு பயனுள்ளவகையில், பெரும் மழையை கருத்தில் கொண்டு துரித நடவடிக்கை எடுத்த திரு. M. சுகுமார் அவர்களுக்கு நன்றி

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s