கோட்டக்குப்பம் ஏரி குளங்களை கண்டுபிடித்து தர கோரி ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றிய தலைவர் தங்க சிவகுமார் அறிவிப்பு


கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சி பகுதியில் 18 குளங்கள், குட்டைகள் கண்டுபிடித்து தர வலியுறுத்தி பாஜக சார்பில் விரைவில் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம்

விழுப்புரம் மாவட்டம் வானூர் சட்டமன்ற தொகுதிக்குட்பட்ட கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சி பகுதியில் அரசுக்கு சொந்தமான 18 குளங்கள், குட்டைகள் ஆகிய நீர்நிலைகள் அதிகாரிகளின் உடந்தையோடு, ஒரு சிலரின் ஆக்கிரமிப்புகளால் தற்போது காணமால் போய்விட்டது. இதுகுறித்த விவரங்கள் கீழ்க்கண்ட சர்வே எண்ணுடன் இடங்கள் பின்வருமாறு: –
1_219, குட்டை,
2_301/15 , சம்பாகுளம்,
3_307/3, தாமரைகுளம்,
4_307/12 ஆலமரக்குளம்,
5_313/16 குட்டை,
6_315/9, குழிகுட்டை,
7_316, பிள்ளையார் குட்டை,
8_318/4, எடையான்குட்டை,
9_320/7, பெரியான்குட்டை,
10_321/13, தொட்டி மணியம் குட்டை
11_322/14, பெரிய காட்டுக்குட்டை,
12_323/6, குட்டை,
13_333/3 பக்கிரி குட்டை,
14_340/8, குட்டை,
15_341/13, பன்னிக்குட்டை,
16_389/21 குட்டை,
17_ 389/28, குட்டை,
18_333/6 குப்புசாமி குட்டை,
எனவே மேற்கண்ட குளங்கள், குட்டைகள் ஆகிய நீர்நிலைகளை விழுப்புரம் மாவட்ட ஆட்சியர் மற்றும் வானூர் வட்டாட்சியர் கண்டுபிடித்து தர வலியுறுத்தியும் உடனடியாக ஆக்கிரமிப்புகளை அகற்றவும் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று வானூர் ஒன்றிய பாஜக சார்பில் கட்சி தலைமையிடம் உரிய அனுமதி பெற்று கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சி அலுவலகம் எதிரே மாபெரும் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் விரைவில் நடைபெறுகிறது. எனவே பொதுமக்கள், சமூக ஆர்வலர்கள் அவசியம் திராளாக பங்கேற்க வேண்டும்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s