புதுச்சேரியில் தளர்வுகளுடன் கூடிய ஊரடங்கு நவம்பர் 15 வரை நீட்டிப்பு – அரசு உத்தரவு!


புதுச்சேரியில் கொரோனா பரவல் படிப்படியாக குறைந்து வரும் நிலையில் தளர்வுகளுடன் கூடிய ஊரடங்கு நவம்பர் 15 ஆம் தேதி வரை நீடிக்கப்பட்டுள்ளதாக உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது.

ஊரடங்கு நீட்டிப்பு:

புதுச்சேரியில் கொரோனா பாதிப்பு குறைந்து வருவதால் தளர்வுகளுடன் கூடிய ஊரடங்கு அறிவிக்கப்பட்டு வந்தது. கடந்த முறை அக்டோபர் 31 ஆம் தேதி வரை ஊரடங்கு நீட்டிக்கப்படுவதாக புதுச்சேரி அரசு அறிவித்தது. அதன் படி கடைகள், வணிக நிறுவன ஊழியர்கள் 100% தடுப்பூசி செலுத்தியதை உறுதி செய்ய வேண்டும் எனவும், கடற்கரை சாலை, பூங்காக்கள்,தாவரவியல் பூங்காக்கள் அனைத்தும், அனைத்து நாட்களும் வழக்கமான நேரங்களில் முழுமையாக திறந்திருக்கலாம்.

அனைத்து வழிபாட்டு தலங்களும் இரவு 10 மணி வரை திறக்க அனுமதி உள்ளிட்ட பல தளர்வுகள் அறிவிக்கப்பட்டது. அத்துடன் வணிக நிறுவனங்கள், காய்கறி, பழக்கடைகள், உணவகங்கள், தங்கும் விடுதிகள், தேனீர் கடைகள் ஆகியவை குளிர்சாதன வசதி இன்றி இரவு 11 மணி வரை இயங்கும் எனவும், மதுக்கடைகள், சாராயம் மற்றும் கள்ளுக்கடைகள் காலை 6 மணி முதல் இரவு 10 மணி வரை இயங்க அனுமதி வழங்கப்பட்டது.

இந்நிலையில் புதுச்சேரி மாநிலத்தில் தளர்வுகளுடன் கூடிய ஊரடங்கு நவம்பர் 15ஆம் தேதி நள்ளிரவு வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த ஊரடங்கில் கூடுதல் தளர்வுகளாக திரையரங்குகள் 100% பார்வையாளர்களுடன் இயங்க அனுமதி, கோயில் திருவிழாக்களுக்கும் அனுமதி அளிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 38 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. தொடர்ந்து பண்டிகை காலம் என்பதால் மக்கள் கூட்ட நெரிசலை தவிர்க்க ஊரடங்கு அமல்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s