கோட்டக்குப்பம் அருகே ரூ. 11 லட்சம் பறிமுதல்


கோட்டக்குப்பம் அருகே உரிய ஆவணம் இன்றி எடுத்து சென்ற ரூ. 11 லட்சம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.

உள்ளாட்சித் தேர்தலையொட்டி விழுப்புரம் மாவட் டத்தில் அமைக்கப்பட்டுள்ள 18 சிறப்பு பறக்கும் படையினர் 24 மணி நேரமும் சுழற்சி முறையில் பணி மேற்கொண்டுள்ளனர். 

இந்நிலையில் கோட்டக் குப்பத்தை அடுத்த பெரிய முதலி யார் சாவடி கலால் சோதனைச் சாவடி அருகே நேற்று காலை தேர்தல் பறக்கும் படை அலுவ லர் பாலசுப்பிரமணியன் தலை மையில் வாகன தணிக்கையில் ஈடுபட்டனர். அந்த வழியாக வந்த காரை நிறுத்தி சோதனை செய்தனர். அதில், ரூ. 11 லட்சம் எடுத்துச் செல்வது தெரியவந்தது.இதையடுத்து காரில் வந்தவரிடம் விசாரணை மேற்கொண்டனர்.

விசாரணையில் அவர் மரக் காணம் முருக்கேரி கிராமத்தைச் சேர்ந்த தவமணி (32) என்பது தெரியவந்தது. அவரிடம் உரிய ஆவணங்கள் இல்லாததால் ரூ. 11 லட்சத்தை பறக்கும் படைஅதிகாரிகள் பறிமுதல் செய் தனர்.

பறிமுதல் செய்த பணத்தை வானூர் தேர்தல் நடத்தும் அலுவலரிடம் ஒப்படைத்தனர்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s