திண்டிவனம் அரசு ஐடிஐ-யில் நேரடி மாணவா்கள் சோ்க்கை


விழுப்புரம் மாவட்டம், திண்டிவனம் அரசு தொழில்பயிற்சி நிலையத்தில் (ஐடிஐ) சோ்க்கை முடிவுற்று, காலியாக உள்ள இடங்களில் சேருவதற்கான நேரடி மாணவா்கள் சோ்க்கை வருகிற 15-ஆம் தேதி வரை நடைபெறுகிறது. இங்கு பயிலும் மாணவ, மாணவிகளுக்கு மாதந்தோறும் ரூ.750 உதவித்தொகை, விலையில்லா மடிக்கணினி, மிதிவண்டி, பாடப் புத்தகங்கள், சீருடை, ஷூ, வரைபடக் கருவிகள், இலவசப் பேருந்து பயண அட்டை ஆகியவை வழங்கப்படும்.

மாணவா்கள் சோ்க்கை தொடா்பாக கூடுதல் விவரம் அறிய 9380114610, 8072217350, 9789695190 ஆகிய செல்லிடப்பேசி எண்களில் தொடா்புகொள்ளலாம் என விழுப்புரம் மாவட்ட ஆட்சியா் மோகன் புதன்கிழமை வெளியிட்ட செய்திக் குறிப்பில் தெரிவித்துள்ளாா்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s