தமிழ்நாடு தவ்ஹீத் ஜமாஅத் கோட்டக்குப்பம் கிளையின் சார்பாக அவசர ஆம்புலன்ஸ் சேவை


தமிழ்நாடு தவ்ஹீத் ஜமாஅத் கோட்டக்குப்பம் கிளையின் சார்பாக அனைத்து சமுதாய மக்கள் பயன்பெறும் விதத்தில் அவசர உதவிக்காக ஆம்புலன்ஸ் சேவை துவங்கப்பட்டுள்ளது. அதற்காக ஒரு புதிய ஆம்புலன்ஸ் அல்லாஹ்வுடைய கிருபையினால் வாங்கப்பட்டுள்ளது. எனவே அவசர உதவிக்காக ஆம்புலன்ஸ் தேவைப்படுவோர் கீழுள்ள எண்களை தொடர்பு கொள்ளவும்.
7639188777
7639288777
7639388777

(குறிப்பு: மிக குறைந்த கட்டணத்தில் சேவை செய்து தரப்படும்)

தமிழ்நாடு தவ்ஹீத் ஜமாஅத் கோட்டக்குப்பம் கிளை விழுப்புரம் மாவட்டம்

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s