மே மாத மின்சார ரீடிங் எப்படி எடுப்பது? மின்வாரியம் அறிவிப்பு


மே மாதத்திற்கான மின்சார ரீடிங்கை மின் நுகர்வோரே எடுக்கலாம் என மின்சார வாரியம் அனுமதி அளித்துள்ளது.

கடந்த ஆண்டு கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு காரணமாக ஊரடங்கு பிறப்பிக்கப்பட்ட போது முந்தைய மாத கட்டணத்தையே கட்டும்படி மின்சார வாரியம் அறிவுறுத்தி இருந்தது. அதன் பிறகு மொத்தமாக ரீடிங் எடுக்கப்பட்ட போது அதிக கட்டணம் வந்ததாக பலரும் சர்ச்சையில் ஈடுபட்டனர்

இந்த நிலையில் இந்த ஆண்டும் கடந்த ஆண்டை போலவே கொரோனா வைரஸ் காரணமாக ஊரடங்கு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளதால் மே மாதத்திற்கான மின்சார ரீடிங் இதுவரை எடுக்கப்படவில்லை. எனவே கடந்த ஆண்டை போலவே இந்த ஆண்டும் முந்தைய மாத கட்டணத்தை கட்ட வேண்டிய நிலை ஏற்படும் என்றும் எதிர்பார்க்கப்பட்டது

இந்த நிலையில் சற்று முன் மின்சார வாரியம் இதுகுறித்த அறிவிப்பு ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளது. அதன்படி தமிழகத்தில் மே மாதத்திற்கான மின் கட்டணத்தை நுகர்வோரிடம் மின்சார வாரியம் அனுமதி அளித்துள்ளது. மின் நுகர்வோர்கள் தங்களின் மின்மீட்டரில் உள்ள அளவை புகைப்படமாக எடுத்து அதனை மின்வாரிய உதவி பொறியாளருக்கு அனுப்பி வைத்து அதற்குரிய கட்டணத்தை ஆன்லைனில் செலுத்த அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது. மின்வாரியத்தின் இந்த அறிவிப்பு எந்த அளவுக்கு நடைமுறையில் ஒத்துவரும் என பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்.

கோட்டக்குப்பம் மின்வாரிய உதவி பொறியாளர் தொலைபேசி எண் : +91 94458 55782

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s