வானூர் (தனி) சட்டமன்ற தொகுதி இறுதி வேட்பாளர் பட்டியல் – 2021


தமிழக சட்டசபை தேர்தல் வருகிற ஏப்ரல் 6-ந் தேதி நடக்கிறது. இதற்கான வேட்புமனு தாக்கல் கடந்த 12-ந் தேதி தொடங்கி 19-ந் தேதி வரை நடைபெற்றது. வானூர் (தனி) சட்டமன்ற தொகுதியில் இறுதி வேட்பாளர் பட்டியல் வருமாறு:-

  1. திரு. வன்னி அரசு (விடுதலை சிறுத்தைகள்) – பானை
  2. திரு. M. சக்கரபாணி (அ.தி.மு.க.)- இரட்டை இலை
  3. திரு. M விநாயகமூர்த்தி (பகுஜன் சமாஜ் கட்சி)- யானை
  4. திருமதி. M லட்சுமி (நாம் தமிழர் கட்சி)- விவசாயி சின்னம்
  5. திரு P.M கணபதி (தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் )- முரசு
  6. திரு. M சந்தோஷ் குமார் (மக்கள் நீதி மையம் )- டார்ச் லைட்
  7. திரு S சக்திவேல் சுயேட்சை வேட்பாளர் தேர்தல் களத்தில் உள்ளனர்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s