மின் இணைப்பு பெயர் மாற்றம் ஏப்., 1 முதல் இணைய சேவை


மின் இணைப்பு பெயர் மாற்றத்திற்கு, இணையதளம் வாயிலாக விண்ணப்பிக்கும் சேவை, ஏப்., 1ம் தேதி முதல் அமலாக உள்ளது.

தமிழகத்தில், அனைத்து பிரிவுகளுக்கும், மின் இணைப்பு வழங்கும் பணியை, மின் வாரியமே மேற்கொள்கிறது. ஒருவர் பெயரில் உள்ள மின் இணைப்பை, வேறொருவரின் பெயருக்கு மாற்ற, வாரியத்தின் பிரிவு அலுவலகங்களில், எழுத்துப்பூர்வமாக விண்ணப்பிக்க வேண்டும். அதற்கு, 300 ரூபாய் கட்டணம். இருப்பினும், அதை விட, அதிக தொகையை ஊழியர்கள் கேட்கின்றனர். தரமறுத்தால், உரிய ஆவணங்கள் இருந்தாலும், விண்ணப்பதாரரை அலைக்கழிக்கின்றனர்.

இதையடுத்து, மின் இணைப்பு பெயர் மாற்றத்திற்கு, இணையதளத்தில் விண்ணப்பிக்கும் சேவையை துவக்க முடிவு செய்யப்பட்டது. அந்த சேவையை, ஏப்ரல், 1ம் தேதி முதல் அமல்படுத்துவதற்கான வழிகாட்டுதல்களை, மின் வாரியம் தெரிவித்துள்ளது.

மின் இணைப்பு பெயர் மாற்றத்திற்கு, சொத்து விற்பனை பிரிவின் கீழ் விண்ணப்பிக்கும் போது, மின் இணைப்பின் உரிமையாளர், புதிய உரிமையாளருக்கு சொத்தை மாற்றியதற்காக வழங்கும் ஒப்புதல் கடிதத்தை பதிவேற்றம் செய்ய வேண்டும். மின் இணைப்பு பெற்றுள்ள உரிமையாளர் இறக்கும் பட்சத்தில், பெயர் மாற்றத்திற்கு விண்ணப்பிக்கும் போது, சொத்து வரி ரசீதை பதிவேற்றம் செய்ய வேண்டும்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s