அடுத்த ஆண்டு முதல் LPG சிலிண்டர் மானியம் கிடைப்பதில் சிக்கல்..!


LPG-யின் 7.3 மில்லியன் LPG வாடிக்கையாளர்களுக்கு மானியம் பற்றிய பெரிய செய்தியை அரசு வெளியிட்டுள்ளது..!

பெரும்பாலான மக்கள் LPG சிலிண்டர்கள் பதிவு செய்யும் போது மானியம் (LPG Subsidy) பெறுகிறார்கள். நேரடி பணப் பரிமாற்றத் திட்டத்தின் மூலம் மானியத்தொகை மக்களின் வங்கிக் கணக்குகளுக்கு மாற்றப்படுகிறது. ஆனால், சில மாதமாக சிலிண்டர் விலை குறைந்து வருவதால், மானியம் பூஜ்ஜியமாகக் குறைக்கப்பட்டது. இருப்பினும், LPG மானியம் வரும் நாட்களில் தொடர்ந்து கிடைக்கும் என்று மத்திய அரசாங்கத்தின் அறிக்கை மூலம் இப்போது எதிர் பார்க்கப்படுகிறது. LPG கேஸ் சிலிண்டர் மானியத்தைப் பெறுவதற்கு, நீங்கள் ஆதார்-LPG இணைப்பது (Aadhaar-LPG linking) முக்கியம். 

இந்நிலையில், பாரத் பெட்ரோலியம் கார்ப்பரேஷன் லிமிடெட் (BPCL) இல் உள்ள பங்குகளை விற்க மத்திய அரசு நிறுவனம் திட்டமிட்டுள்ளது. இதன் பின்னர், BPCL நிறுவனத்தின் 7.3 மில்லியன் உள்நாட்டு LPGவாடிக்கையாளர்களுக்கு மானியம் வழங்கப்படுமா என்பது தான் கேள்வி. இதற்கிடையில், இந்த மானியங்களிலிருந்து LPG தொடர்ந்து பயனடைகிறது என்று அரசாங்கம் கூறியது. பிபிசிஎல் நிறுவனத்தின் புதிய உரிமையாளரின் கீழ் வந்த பிறகு, நிறுவனத்தின் வணிகத்திற்கு முழு உரிமைகளும் வழங்கப்பட்டன.

7.3 கோடி LPG வாடிக்கையாளர்கள் தொடர்ந்து மானியம் வழங்குவார்கள்

மூன்று ஆண்டுகளுக்குப் பிறகும் BPCL புதிய உரிமையாளராக இருந்தாலும், வாடிக்கையாளர்களுக்கு தொடர்ந்து மானியம் கிடைக்கும் என்று ஒரு அதிகாரி கூறினார். நிறுவனத்தின் உரிமையாளர் அவ்வாறு செய்ய மறுத்தால், அரசு நிறுவனம் இந்தியன் ஆயில் கார்ப்பரேஷன் (IOC) மற்றும் இந்துஸ்தான் பெட்ரோலியம் (HPCL)-க்கு மாற்றப்படும்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s