கோட்டக்குப்பம் பகுதியில் தொடர் திருட்டு 55 பவுன் நகை பறிமுதல்: இருவர் கைது


செய்தி : இந்து தமிழ்

கடந்த அக்டோபர், நவம்பர் மாதங்களில் கோட்டக்குப்பம் காவல் சரகத்திற்கு உட்பட்ட பகுதிகளில் தொடர் திருட்டு நடைபெற்றது. இதில், சின்னபட்டானூரில் உள்ள முருகையன் வீட்டில் 6 கிராம் நகை திருடப்பட்டது. ஆரோபுட் கணபதி நகரில் உள்ள பாலசந்திரன் வீட்டில் 3 பவுன் நகை, எறையானூரில் உள்ள அப்துல் அஜீஸ் வீட்டில் 9 பவுன் நகை திருடப்பட்டது. ஆரோவில் அருகே உள்ள எஸ்பிபி நகரில் வசிக்கும் அனிசோமன் வீட்டில் 2.4 பவுன் நகை திருடப்பட்டது.

திருச்சிற்றம்பலத்தில் வசிக்கும் கிருஷ்ணமூர்த்தி வீட்டில் மூன்றரை பவுன் நகை, திருச்சிற்றம்பலம் கிருஷ்ணாநகரில் வசிக்கும் சசிகுமார் வீட்டில் 39 பவுன் நகை திருடப்பட்டது. ஆரோவில் திருநகரில் வசிக்கும் நாச்சிமுத்து வீட்டில் எட்டரை பவுன் நகை என மொத்தம் 51.4 பவுன் நகைகள் கொள்ளையடிக்கப்பட்டதாக ஆரோவில், வானூர், கிளியனூர் காவல்நிலையங்களில் தனித்தனி புகார்கள் அளிக்கப்பட்டு வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டது.

இன்ஸ்பெக்டர் மைக்கேல் இருதயராஜ், சப்- இன்ஸ்பெக்டர் பாலமுருகன் தலைமையிலான தனிப்படை போலீஸார் விசாரணை மேற்கொண்டனர். விசாரணையில், புதுச்சேரி கரிக்கலாம்பாக்கத்தைச் சேர்ந்த ரவிகுமார் என்ற பாலகிருஷ்ணன்(47),வேலூர் கருகம்புத்தூர் பகுதியைச் சேர்ந்த கார்த்திக் என்ற ஆறுமுகம்(55) ஆகியோரை போலீஸார் கைது செய்தனர். இருவரும் கர்நாடக மாநிலம் மைசூர், மாண்டியா பகுதிகளில் தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்டது தெரியவந்தது. அவர்களிடமிருந்து 55 பவுன் நகைகளை போலீஸார் பறிமுதல் செய்தனர்.

இருவரையும் கைது செய்து நகைகளை பறிமுதல் செய்த போலீஸாருக்கு விழுப்புரம் எஸ்பி ராதாகிருஷ்ணன் வாழ்த்து தெரிவித்தார்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s