அணைத்து கட்சி சார்பில் கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சி அலுவலம் முற்றுகை


கோட்டக்குப்பத்தில் இன்று பேரூராட்சி திடலில் ஆக்கிரமித்து வைத்துள்ள பால் பூத்தை அகற்ற கோரி பேரூராட்சி அலுவலகம் முற்றுகை போராட்டம் அனைத்து கட்சிகளின் சார்பாக நடைபெற்றது

இந்த பூத்தை அகற்ற மனிதநேய மக்கள் கட்சி கோட்டக்குப்பம் நகரம் சார்பாக கடந்த 12-12-2019 அன்று திரு செயல் அலுவலர் அவர்களிடம் நேரில் மனு வழங்கப்பட்டது. இதற்க்கு மின் இனைப்பும் வழங்ககூடாது என்று மின் வாரியத்திற்க்கும் மனு அளிக்கப்பட்டது.

ஆனால் இதையெல்லாம் கண்டுகொள்ளாத பேரூராட்சியின் செயல் அலுவலர் அனுமதி அளித்துள்ளார்கள்.

இதை கண்டித்து இன்று முற்றுகை போராட்டம் நடைபெற்றது. இனியும் பேரூராட்சி நிர்வாகம் அகற்றவில்லையென்றால் போராட்டம் தொடரும்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s