கோட்டக்குப்பம் மக்களுக்கு ஒரு அவசர வேண்டுகோள்!


நடக்கும் நிகழ்வுகள் யதார்த்தமானதாக இல்லை. ஆரம்ப நிலையை போல் சமூக இடைவெளியை கடைபிடியுங்கள். தேவையற்ற கூட்டங்களை தவிருங்கள். மாஸ்க் அணிந்து வெளியில் செல்லுங்கள். வெளியூர் சென்று வந்தவர்கள் 14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். அறிகுறி இருந்தால் தயவு செய்து சோதனை செய்து கொள்ளுங்கள்.

மறைக்க நினைத்தால் நம் மூலம் குடும்பத்தாருக்கும், ஊராருக்கும் பரவும் என்பதை மறவாதீர்கள். எதிரிகள் அவதூறு சொல்வார்கள் என்று அஞ்சி மறைக்கும் காலம் மலையேறிவிட்டது. எல்லா ஊர்களிலும் கொரோனா பரவிவிட்டது. எனவே அவதூறு பரப்பும் நிலையில் அவர்களும் இல்லை. பரப்பினாலும் பொருட்படுத்த வேண்டாம். அவர்களின் அவதூறுகளுக்கு பயந்து நாம் சோதனை செய்யாமல் மறைத்து உயிர்களை பறிகொடுக்க வேண்டாம்.

கொரோனா பற்றி பரவும் வதந்திகளை, கட்டுக்கதைகளை நம்பாமல் மருத்துவர்கள் சொல்வதை கேளுங்கள். உங்கள் புத்திசாலித்தனத்தை காட்ட வேண்டும் என்பதற்காக இது சதி சதி என்று சொல்லி உயிர்களில் விளையாட வேண்டாம். இதுபோன்ற அறிவிலிகளின் பேச்சைக் கேட்டு அலட்சியமாக இருந்து மீட்க முடியாத உயிரை பறிகொடுத்து விட வேண்டாம். இனியாவது உண்மையை உணர்வோம். மருத்துவர்கள், படித்தவர்கள் சொல்வதை கேட்போம்.

பொதுநலன் கருதி,
கோட்டக்குப்பம் செய்திகள்

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s