தமிழகத்தில் வெட்டு கிளிகளின் வேட்டை ஆரம்பம்? மாவட்ட ஆட்சியர் தகவல்


கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம் நேரலகிரி கிராமத்தில் வெட்டு கிளிகளின் வேட்டை ஆரம்பமாகியுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம் வேப்பனஹள்ளி அடுத்த நேரலகிரி கிராமத்தில் உள்ள வெட்டு கிளிகளால் பயிர்களுக்கு பாதிப்பு ஏற்படாது என்று மாவட்ட ஆட்சியர் தகவல் தெரிவித்துள்ளார். எருக்கன் செடிகளில் மட்டும் இருக்க கூடிய இந்த வெட்டு கிளிகளை முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக நாளை வேளாண்மை துறை அதிகாரிகள் நேரில் சென்று ஆய்வுள்ளதாகவும் அவர் கூறியுள்ளார். ஆய்வு செய்த பிறகு செய்து உரிய நடவடிக்கை எடுக்க எடுக்கப்படும் என்றும் மாவட்ட ஆட்சியர் பிரபாகர் தகவல் தெரிவித்துள்ளார். இந்தியாவில் சில மாநிலங்களை தாக்கிய வெட்டுக்கிளிகள் தமிழகத்தை தாக்க தொடங்கியுள்ளதால் மக்கள் அச்சத்தில் உள்ளனர்.

ஆந்திர எல்லையில் கூட்டம் கூட்டமாக காணப்படும் வெட்டுக்கிளிகளால் விவசாயிகள் அச்சத்தில் உள்ளனர்….

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s