அனுமதியின்றி செல்போன் டவர் அமைக்கும் பணி தடுத்து நிறுத்தம்


கோட்டக்குப்பம் பேரூராட்சிக்கு உட்பட்ட குண்டு கிராமம் பகுதியில் ஏற்கனவே தனியார் நிறுவன செல்போன் டவர் உள்ளது. குடியிருப்பு பகுதியில் அமைக்கப்பட்டுள்ள இந்த செல்போன் டவரை அகற்ற அப்பகுதி மக்கள் கோரிக்கை விடுத்து வருகின்றனர். இந்நிலையில், அதே பகுதியில் இன்னொரு டவர் அமைக்கும் பணிகள் நடந்துள்ளது.

இதனால் ஆத்திரமடைந்த அப்பகுதியை சேர்ந்த மக்கள் 100க்கும் மேற்பட்டோர், கோட்டகஙகுப்பம் பேரூராட்சி அலுவலகத்துக்கு சென்றனர். அங்கு பேரூராட்சி செயல் அலுவலர் ராமலிங்கத்தை சந்தித்து செல்போன் டவர் அமைப்பதை தடுத்து நிறுத்தக் கோரி மனு அளித்தனர். இதையடுத்து, பேரூராட்சி செயல்அலுவலர், போலீசார் உதவியுடன் அங்கு சென்று ஆய்வு செய்தனர். அப்போது அனுமதி பெறாமல் அங்கு செல்போன் டவர் அமைப்பது தெரியவந்தது. இதனை தொடர்ந்து, செல்போன் டவர் அமைக்கும் பணியை அதிகாரிகள் தடுத்து நிறுத்தினர்.இச்சம்பவத்தால் அங்கு சிறிது நேரம் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s