கோட்டக்குப்பத்தில் கனமழை:மாநில பேரிடர் குழு வருகை


கோட்டக்குப்பத்தில் தொடர் மழை காரணமாக, மாநில பேரிடர் மீட்பு குழுவினர் திடீரென வருகை புரிந்து மீட்பு பணிகள் ஒத்திகை நடத்தினர்.

விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் கடந்த சில தினங்களாக கன மழை மட்டுமின்றி தொடர் மழையாக பெய்து வருகிறது. இதை யொட்டி, கோட்டக்குப்பம் பல்நோக்கு பாதுகாப்பு மையத்திற்கு அருகேவுள்ள, அரசு மேல்நிலை பள்ளி வளாகத்திற்கு, மாநில பேரிடர் 20 பேர் கொண்ட குழுவினர் நேற்று திடீரென வருகை புரிந்தனர்.அங்கு, புயல், வெள்ளம் போன்ற இயற்கை சீற்றம் காலங்களில் மக்களை காப்பாற்றுவதற்காக பயன்படுத்தும் மீட்பு பொருட்களான ஏர் போட், மரங்கள் விழுந்தால் அகற்றும் மோட்டார் இயந்திரம் உட்பட பல்வேறு உபகரணங்களை சோதனை செய்து, செயல்விளக்க ஒத்திகை செய்து காட்டினர்.இந்த செயல்விளக்கத்தை கலெக்டர் அண்ணாதுரை, எஸ்.பி., ஜெயக்குமார், கோட்டக்குப்பம் டி.எஸ்.பி., அஜய்தங்கம், இன்ஸ்பெக்டர்கள் சரவணன், செல்வவிநாயகம், மைக்கேல் இருதயராஜ் ஆகியோர் பார்வையிட்டனர்.இதையடுத்து, கலெக்டர் அண்ணாதுரை, கோட்டக்குப்பம் பல்நோக்கு பாதுகாப்பு மையத்தை ஆய்வு செய்தார். கனமழையை யொட்டி, விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் உள்ள 19 கிராம மீனவர்கள் நேற்று இரண்டாவது நாளாக கடலுக்கு செல்லாதது குறிப்பிடத்தக்கது ஆகும்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s