புதுவை கடற்கரையில் தீவிர துப்புரவு பணி: பிளாஸ்டிக் குப்பைகளை அகற்றிய கோட்டக்குப்பம் தன்னார்வ தொண்டர்கள்….


புதுச்சேரியில் பொழுது போக்குக்கு முக்கிய இடங்களுள் ஒன்று கடற்கரை. குறிப்பாகத் தலைமைச்செயலகம் அருகேயுள்ள கடற்கரை 1.5 கி.மீ. நீளமுடையது. இச்சாலையில் ஏராளமான நினைவுச்சின்னங்கள் உள்ளன. கடற்கரையையொட்டி உள்ள அழகான நடைபாதையில் கடலை ரசித்தபடி நடப்பது அவ்வளவு சுகம் தரும்.

இங்கே ஆயிரக்கணக்கில் வரும் சுற்றுலா பயணிகளால் பயன்படுத்தப்பட்டு பின்னர் வீசயெறிப்படும் பலவகையான பிளாஸ்டிக் பொருட்களும் கடலோரத்தில் குவியலாக பரவிக்கிடக்கிறது.

இதனை தூய்மைபடுத்தும் பணியில் வாக் ஃபார் பிளாஸ்டிக் குழுவுடன் கோட்டக்குப்பம் இளைஞர்கள் சேர்ந்து இன்று (24.11.2019) பாண்டிச்சேரி கடற்கரையில் பிளாஸ்டிக் குப்பைகளை அகற்றினர்.

மேலும் இனி புதுவை கடற்கரைக்கு வரும் சுற்றுலா பயணிகள் பிளாஸ்டிக் பொருட்கள் பயன்படுத்துவதை முற்றிலும் தவிர்த்து, நகரை தூய்மையாக வைத்துக் கொள்ள பயணிகளும், உள்ளூர் வியாபாரிகளும் விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தினார்.

நீங்களும் இந்த நல்ல சேவையில் இனைய விருப்பம் இருந்தால் கீழ் காணும் தொலைபேசியை எண்ணை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

பிரிட்டோ. :. +91 99409 59464

சயீத். : 72001 28812

அக்பர் : +91 87547 97671

ஆஷிக் (ஹகீம்) :. 7904644654

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s