உள்ளாட்சி தேர்தல்: வாக்காளர் பட்டியல் வெளியீடு


தமிழகத்தில் கடந்த 3 ஆண்டுகளாக உள்ளாட்சி தேர்தல் நடக்கவில்லை. இதனால் குடிநீர், ரோடு உட்பட அடிப்படை வசதிகள் கிடைக்காமல் பொதுமக்கள் சிரமப்பட்டு வருகின்றனர்.

தற்போது உள்ளாட்சி தேர்தலை நடத்துவதற்கான பணியில் தமிழக அரசு மும்முரமாக களம் இறங்கியுள்ளது.இதையொட்டி உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான வாக்காளர் பட்டியலை தயாரிக்கும் படி ஊரக வளர்ச்சி மற்றும் உள்ளாட்சி துறை உத்தரவிட்டது. உள்ளாட்சி அமைப்புகள் வாரியாக வாக்காளர் பட்டியல் தயாரிக்கப்பட்டது.

வாக்காளர் பட்டியலில் இருக்கும் தங்கள் பெயர், முகவரி உள்ளிட்டவற்றை சரிபார்க்க சிறப்பு முகாம்கள் நடத்தப்பட்டது.

பொதுமக்கள் உள்ளாட்சி மன்றங்களில் வாக்காளர் பட்டியலில் தங்கள் பெயர் இடம் பெற்றுள்ளதா என உறுதி செய்து கொள்ளலாம்.

வாக்காளர் பட்டியலில் உங்கள் பெயரைத் தேட

பார்க்க: http://elections.tn.gov.in/

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s