கோட்டக்குப்பத்தில் வீட்டின் கதவை உடைத்து நகை-பணம் திருட்டு


கோட்டக்குப்பத்தை சேர்ந்தவர் ஆஷிக்அகமது (வயது32). இவர் புதுவையில் ரத்த பரிசோதனை நிலையம் நடத்தி வருகிறார். இவரது மனைவி முர்ஷிதாபர்வீன் (28).

நேற்று முன்தினம் ஆஷிக்அகமது தனது மனைவியை பிரசவத்துக்காக புதுவையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் சேர்த்து விட்டு வீட்டுக்கு வந்தார்.

அப்போது அவரது வீட்டின் மேல் மாடியில் உள்ள கதவு உடைக்கப்பட்டு திறந்து கிடந்தது. உள்ளே சென்று பார்த்தபோது வீட்டில் இருந்த பீரோ உடைக்கப்பட்டு பொருட்கள் சிதறி கிடந்தது. பீரோவில் இருந்த 11 பவுன் நகையும், ரூ.25 ஆயிரம் ரொக்க பணத்தையும் மர்ம நபர்கள் உள்ளே புகுந்து கொள்ளையடித்து சென்று விட்டனர்.

இதுகுறித்து ஆஷிக்அகமது கோட்டக்குப்பம் போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் செய்தார். புகாரின் பேரில் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் சரவணன் மற்றும் போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து கொள்ளையில் ஈடுபட்ட மர்ம நபர்களை தேடிவருகின்றனர்.

மேலும் கொள்ளையர்களை பற்றி துப்பு துலங்க கைரேகை நிபுணர்களும் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s