பிளாஸ்டிக் பயன்பாட்டை தவிர்க்க வலியுறுத்தி கோட்டக்குப்பம் மாணவர்கள் சைக்கிள் பேரணி !


இந்தியா சுதந்திர தின நிகழ்வாக கோட்டக்குப்பம் அஞ்சுமன் நூலகம் சார்பில் கோட்டகுப்பத்தை சேர்ந்த நூற்றுக்கும் மேற்பட்ட பள்ளி கல்லூரி மாணவர்கள் பிளாஸ்டிக் பயன்பாட்டை தவிர்ப்பது குறித்த விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்துவதற்காக சைக்கிள் பேரணி மேற்கொள்ளவுள்ளார்கள் .

இப்பேரணியில் மாணவர்கள் பல தெருக்களுக்கு சென்று ப்ளாஸ்டிக் பயன்பாட்டைத் தவிர்ப்பது குறித்தான விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தவுள்ளனர் .

ப்ளாஸ்டிக் ஒழிப்புக்கான முன்னெடுப்புகளை அரசு மேற்கொண்டு வரும் நிலையில் அஞ்சுமன் ஏற்பாட்டில் மாணவர்களின் இம்முயற்சி பாராட்டப்படவேண்டிய ஒரு முன் முயற்சி.

மாணவர்கள்அதிகளவில் ஆர்வமுடன் பங்கேற்று வருங்காலத்தில் பிளாஸ்டிக் பயன்பாட்டை தவிர்க்க பாடுபடவேண்டும்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s