வாக்காளர் வழிகாட்டி வெளியீடு


தேர்தலில் ஓட்டளிப்பது எப்படி என்பதை, படங்களுடன் விளக்கும், வாக்காளர் வழிகாட்டி, தேர்தல் ஆணைய இணையதளத்தில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. தமிழகத்தில் உள்ள, 39 லோக்சபா தொகுதிகளுக்கும், 18 சட்டசபை தொகுதிகளுக்கும், 18ம் தேதி தேர்தல் நடக்க உள்ளது. இதையொட்டி, ஓட்டு போட செல்வதற்கு முன் கவனிக்க வேண்டியவை, ஓட்டுச்சாவடியில் நுழைந்த பின் செய்ய வேண்டியவை மற்றும் ஓட்டு போடுவது எப்படி என்பது குறித்தும், படங்களுடன் விளக்கும் வாக்காளர் வழிகாட்டியை, தேர்தல் ஆணையம் தயாரித்துள்ளது. இந்த வழிகாட்டி, ஆணையத்தின், http://www.elections.tn.gov.in என்ற இணையதளத்தில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. மேலும், வாக்காளர்கள் தங்களுடைய பெயர், வாக்காளர் பட்டியலில் உள்ளதா என்பதை அறிய, என்ன செய்ய வேண்டும் எனவும், ஓட்டுச் சாவடிகளில் உள்ள வசதிகள் குறித்த விபரங்களும், வழிகாட்டியில் இடம் பெற்றுள்ளன.

Advertisements

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s