விழுப்புரம் மக்களவைத் தேர்தல் 2019 இறுதி வேட்பாளர் பட்டியல்: இன்றே உங்கள் வேட்பாளரை தேர்வுசெய்து கொள்ளுங்கள்!!


விழுப்புரம் பாராளுமன்ற தேர்தல் 2019 இறுதி வேட்பாளர் பட்டியல், நீங்கள் சுயமாக சிந்திட்டு நல்ல வேட்பாளரை தேர்வுசெய்யுங்கள். யாராவது பணம் பொருள் கொடுத்தால் அந்த வேட்பாளரை பாரபட்சமின்றி  தேர்வு செய்யாதீர். நாம் போடும் ஓட்டினால் என்ன நடக்கபோகுது என்று மனம் தளத்தாதீர். நாம் கடமையை சரியாக மனசாட்சிக்கு பயந்து செய்யவும். இது இந்திய ஜனநாயகத்தை காப்பாற்ற போகும் தேர்தல். மக்களாட்சி மக்களீடமே வித்திட்டும் தேர்தல், இன்றே  உங்கள் வேட்பாளரை தேர்வுசெய்து ஏப்ரல் 18  தேதி உங்கள் “மை” மூலம் நேர்மையாக வாக்களிப்போம்.

Sl.No Name Party Affiliations Symbol
1 KALIYAMOORTHY G Bahujan Samaj Party
2 RAVIKUMAR D Dravida Munnetra Kazhagam
3 ABIRAMI P Tamilnadu Ilangyar Katchi
4 ANBIN POYYAMOZHI S Makkal Needhi Maiam
5 PRAKALATHA D Naam Tamilar Katchi
6 RAJA S Agila India Makkal Kazhagam
7 VADIVEL RAVANAN S Pattali Makkal Katchi
8 ARASAN K Independent
9 ANBALAGAN T Independent
10 GANAPATHY N Independent
11 KATHIRVEL M Independent
12 DESINGU A Independent
13 RAJASEKARAN M Independent

One comment

  1. நம்ம உறவுகள் சுமார் 1000 ஓட்டு இருக்கும்
    இந்த வாட்டி மாம்பழத்துக்கு அல்லது பரிசு பெட்டிக்கு போடுவதாக கூடி தீர்மானித்து இருக்கின்றோம்

    கடைசி நேரத்தில் இரண்டு பேரில் யார் என்பதை தீர்மானிப்போம்

    Like

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s