மின் இணைப்பு பெறுவதற்கு தனி நபர்களிடம் ஏமாறாதீர் — மின்வாரியம் வேண்டுகோள்


மின் இணைப்பு பெறுவதற்கு மின் அலுவலகத்தில் மட்டுமே விண்ணப்பம் வழங்கவேண்டும். தனி நபரிடம் கொடுத்து ஏமாற வேண்டாம் என மின்வாரிய செயற்பொறியாளர் கேட்டுக்கொண்டுள்ளார். இது குறித்து விழுப்புரம் செயற்பொறியாளர் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பு: விழுப்புரம் நகர் பிரிவுக்கு உட்பட்ட பகுதியில், மின் இணைப்பு கொடுப்பதாகக்கூறி தனி நபர் பணத்தை பெற்றுக்கொண்டு ஏமாற்றியுள்ளதாக புகார் வந்துள்ளது. எனவே பொதுமக்கள் புதிய மின் இணைப்பு பெற விண்ணப்பத்தை, மின் அலுவலகத்தில் பிரிவு அலுவலரிடம் கொடுத்து, அலுவலகத்திலேயே, அலுவலர் வழங்கும் நோட்டீஸ் அடிப்படையில் பணம் செலுத்தவேண்டும். தனி நபர் யாராவது உங்களை அணுகினால் உடன் மின் அலுவலகத்தில் அல்லது போலீசில் புகார் தெரிவிக்க வேண்டும். அடையாளம் தெரியாத நபர்களிடம் ஏமாற வேண்டாம் எனக்கேட்டுக்கொள்கிறோம். இவ்வாறு விழுப்புரம் செயற்பொறியாளர் தெரிவித்துள்ளார்.

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s