குறைந்த விலையில் அன்லிமிட்டட் பிராட்பிராண்ட் பிளான்…


கோட்டகுப்பதில் அனைத்து வீடுகளுக்கும் வணிக நிறுவனங்களுக்கு ஆப்டிகல் பைபர் மூலமாக அதிவேக இணையதள வசதிகள் வழங்கிட CBreeze நிறுவனம் குறைந்த விலையில் புதிய திட்டம் அறிமுக படுத்தியுள்ளது.

பாரத்பைபர் ” மூலம் அனைத்து வீடுகளுக்கும் Internet Service provider உரிமத்தினை பயன்படுத்தி, “இல்லந்தோறும் இணையம்” என்ற திட்டத்தின் அடிப்படையில் அனைத்து இல்லங்களுக்கும் குறைந்த செலவில் தரமான இணைய இணைப்புகளை வழங்கவுள்ளது.

மேலும், அதிவேக அகண்ட அலைவரிசை சேவைகள் மற்றும் இதர இணைய தள சேவைகள் ஆகியவற்றுடன் சேர்த்து, புதிதாக “இணைய வழி தொலைக்காட்சி” சேவைகளும் (Internet Protocol Television – IPTV ) வழங்கப்படும்.

தொடர்புக்கு :-

CBreeze ,No:226, AlBasheer Complex,

MG Rd, 605104,Kottakuppam,

Puducherry,Tamil Nadu 605104

+91 99947 77693

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s