சர்வதேச காலிங் நன்மை, வேற லெவல் ஆஃபர்: அதிரடி காட்டும் ஏர்டெல்


airtel vs Jio offers

ஏர்டெல் நிறுவனம் ரிலையன்ஸ் ஜியோவுக்கு முக்கிய போட்டியாக பல சலுகைகளை வழங்கி வருகிறது. ஏர்டெல்லின் வாடிக்கையாளர்களின் எண்ணிக்கை குறைந்தாலும், வருமானத்தில் நஷ்டம் ஏற்பட்டாலும் சலுகைகள் மூலமாக மட்டுமே வாடிக்கையாளர்களை தக்க வைக்க முடியும் என ஏர்டெல் எண்ணுகிறது.

இந்நிலையில், லோக்கல் ஆஃபர்களோடு தற்போது சர்வதேச ரோமிங் ப்ரீபெய்ட் திட்டங்களை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. ஏர்டெல் மூன்று திட்டங்களை சர்வதேச ரோமிங் திட்டங்களாக வழங்கியுள்ளது.

  • 1. ரூ.196 திட்டத்தில் 20 நிமிடங்கள் சர்வதேச காலிங் நன்மை கிடைக்கிறது. ஒரு நாளுக்கு செல்லுபடியாகும்.
  • 2. ரூ.296 திட்டத்தில் 40 நிமிடம் வரை சர்வதேச காலிங் நன்மை கிடைக்கிறது. 30 நாட்களுக்கு செல்லுபடியாகும்.
  • 3. ரூ. 446 திட்டத்தில் 75 நிமிடங்களுக்கு சர்வதேச காலிங் நன்மை கிடைக்கிறது. 90 நாட்களின் செல்லுபடியாகும்.

அமெரிக்கா, இங்கிலாந்து, கனடா, சீனா, ஜெர்மனி, ஆஸ்திரேலியா, பிரான்ஸ், ஹாங்காங், தாய்லாந்து, மலேசியா, சிங்கப்பூர், நெதர்லாந்து, நேபாளம், பங்களாதேஷ், இலங்கை, சவுதி அரேபியா, யூஏஈ, கத்தார், குவைத் மற்றும் பஹ்ரான் ஆகிய நாடுகள் ஏர்டெல்லின் சர்வதேச காலிங் லிஸ்டில் உள்ளது.

article courtesy: webdunia

Advertisements

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s