செல்பேசி தொழில்நுட்ப பயிற்சி வகுப்பு நிறைவு விழா


கோட்டக்குப்பம் குவைத் ஜமாஅத் நிதி நல்கையில் அஞ்சுமனில் நடைபெற்ற செல்பேசி தொழில்நுட்ப பயிற்சி வகுப்பில் கலந்து கொண்டு நிறைவு செய்த 35 மாணவர்களுக்கு சான்றிதழ் வழங்கும் நிகழ்வு இன்று (24.6.18) மாலை நடைபெற்றது.. அஞ்சுமன் செயலாளர் ஜனாப். லியாகத் அலி @ கலீமுல்லாஹ் அவர்கள் நிகழ்ச்சிக்கு வாழ்த்துரை வழங்கினார். நிகழ்வில் குவைத் ஜமாஅத் பொறுப்பாளரும் ஜெய்னுதீன் யாசீன், பயிற்சி வழங்கிய மையத்தின் இயக்குனர் சக்திவேல், ஜமாஅத்தின் உள்ளூர் நிர்வாகிகள் ஜமாஅத் உறுப்பினர்கள் என திரளாக கலந்து சிறப்பித்தனர்.

பெரும் சிரமத்திற்கு மத்தியில் எதிர்கால நன்மையைக் கருதி கடந்த 3 ஆண்டுகளாக புனரமைக்கப்பட்டு மேம்படுத்தப்படும் அஞ்சுமன் உள்கட்டமைப்பு வசதிகள் உரிய பலனைத் தரத் துவங்கியிருப்பதில் பெரும் மகிழ்ச்சி.. அறிவு தேட்டத்திற்கும் ஆற்றல் படுவதற்கும் அஞ்சுமனை அதிகமதிகமாக மாணவர்களும் இளைஞர்களும் பயன்படுத்திக் கொள்ள முன்வரும் போதுதான் அவர்களுடைய தேவைகளைக் கண்டறிந்து அதற்கேற்ற முயற்சிகளை மேற்கொள்வது சாத்தியமாகும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s