சமூக ஊடகங்களை நாம் எப்படிப் பயன்படுத்துகிறோம் – ஒரு கலந்துரையாடல்


அஞ்சுமன் சார்பில் சமூகவலைத்தளத்தை எப்படி பயனுள்ள வகையில் பயன்படுத்தலாம் என்ற கலந்துரையாடல் அஞ்சுமன் வளாகத்தில் நடைபெற்றது. ஆர்வமாக கலந்துகொண்ட சமூக பயனாளர்கள் இந்த தளத்தில் தாங்களுக்கு கிடைத்த அனுபவத்தை பகிர்ந்துகொண்டார்கள்.

முன்னதாக அஞ்சுமன் செயலாளர் தோழர். கலிமுல்லாஹ் அவர்கள் அஞ்சுமன் வரலாறு மற்றும் செயல்பாடுகளை விவரித்தார்.

கலந்துரைடயலில் முடிவில் ஊரின் இளைஞர்களை உள்ளடக்கிய குழு ஒன்று அனைத்து சமூகவலைதளத்தில் உருவாக்கமுடிவெடுக்கப்பட்டது.

மேலும் வருங்காலத்தில் அரசு வேலைவாய்ப்பு தேர்வுக்கு மாணவர்களை தயார்படுத்த திட்டம் வகுக்கப்பட்டது.

மாணவர் நலன் சார்ந்து கூட்டப்பட்ட  இந்த  நிகழ்வில் பெரும்திரளாக மாணவர்கள் கலந்து கொள்ளாதது வருத்தமான விஷயம்.

 

செய்திகள் குறித்த கருத்துக்களைப் பதிவு செய்யும்போது, எவருடைய மனதையும் புண்படுத்தாத வகையில், நாகரிகமான முறையில் உங்கள் கருத்துகள் இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். மேலும் தெரிவிக்கும் கருத்துக்கள், உரிய முறையில் தணிக்கை செய்யப்பட்டே வெளியி‌டப்படுகின்றன.இருப்பினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள் எவருடைய மனதையாவது புண்படுத்துவதாக கருதினால், அவர்கள் தங்கள் கருத்தாக அதைப் பதிவு செய்தால், அதைப் பரிசீலித்து, அந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை தேவைப்பட்டால் திருத்தி வெளியிட உரிய முயற்சி மேற்கொள்ளப்படும். எனினும் இந்த பகுதியில் வெளியாகும் கருத்துக்கள், அவர்களுடைய கருத்துக்களே; அதற்கு இந்த இணையத்தளம் எந்த வகையிலும் பொறுப்பேற்க இயலாது.

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s